เมื่อวันที่ 2 มิถุนายน 2564 มหาวิทยาลัยขอนแก่นได้จัดกิจกรรมสรุปผลงานของสภามหาวิทยาลัยขอนแก่น ชุดที่ 26 และการส่งมอบตำแหน่ง นายกสภามหาวิทยาลัยและกรรมการสภามหาวิทยาลัยขอนแก่น ชุดที่ 27 ณ ห้องสารสิน ชั้น 2 อาคารสิริคุณากร มหาวิทยาลัยขอนแก่น และการเข้าร่วมกิจกรรมผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (VDO Conference)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/2มิย641-1024x576.png)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/2มิย645-1024x640.png)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/2มิย643-1024x606.png)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/2มิย646-1024x565.png)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/2มิย644-1024x450.png)
สามารถรับชมภาพวิดีทัศน์ได้ ที่นี่
ภาพ/วิดีโอ : นาย ณัฐวุฒิ เพชรประไพ และ นาย ณัฐพงษ์ ชำนาญเอื้อ กองสื่อสารองค์กร