วันที่ 7 มิถุนายน 2567 ณ ห้องประชุมสารสิน มหาวิทยาลัยขอนแก่น
นายสุกิจ ศิรินรกุล ประธานคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัย พร้อมด้วยคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยขอนแก่น ให้การต้อนรับคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฎนครราชสีมา
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/ec3e77ec-4b3d-447f-bc12-9955564d55fe-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/67e34864-5d60-4cf9-a024-a58f82d1e94f-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/cf66aa06-8c2f-4a2c-bd7a-fcde8f29017b-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/f9dab434-4dee-4a0f-8430-1a3fbedcf231-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1301bcda-a785-408c-877b-6cf16ee31243-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/3abc0b55-4eb9-4aa2-b502-4d3775a32a09-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5ebc5a19-e075-4ee7-9b6a-b00f236c2432-1024x768.jpg)
![](https://council.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/870589d9-d385-4039-81b9-39115593b380-1024x768.jpg)
ในการนี้ได้ร่วมปรึกษาหารือ ศึกษาดูงาน และร่วมแลกเปลี่ยนแนวทางการทำงานของคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยขอนแก่นและคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฎนครราชสีมา
ภาพข่าว : สำนักงานสภามหาวิทยาลัยขอนแก่น